NGÀY SINH VÀ KIỂU YÊU

Ðề: NGÀY SINH VÀ KIỂU YÊU

Sau Euro 2008 - Phủ khai phong đã thua tan tác - đồ trong phủ cũng đem đi cầm hết, kể cả Thượng phương bảo kiếm (nghe Sư tử chúa nói). Nên bây giờ bao phải làm thêm nghề xem bói (mặc dù học nghề chưa được thông lắm):banghead::banghead:
Đề nghị Bao công về nhà để Công Tôn Sách chỉ giáo thêm đi) :happy3::happy3:

Choáng quá!
Ko ngờ Bao phủ lại lâm vao tình trạng thảm thương như vậy
"Vàng bạc, kim cương đội nón ra đi" Cùng quẫn Bao quay sang nghề bói toán...nhưng Nghệ còn chưa tinh sao có thể thi thố với đời đc
Có cần e giúp ko?Lập Topic "Bói toán" lấy "Quỹ ủng hộ Khai Phong phủ" chắc có thể giúp KPP vượt qua cơn sóng gió này
:cheers1::cheers1:để bày tỏ lời chi bun sâu sắc....

Anh bao này chẳng lẽ trái tim em tan vỡ những 5 lần sao? bây giờ em 23 tuôi rồi đó mà chỉ buồn có 1 lầnn thui còn chưa tan vỡ lần naò. Chẳng lẽ thời gian còn lại em phải tan vỡ những 5 lần nữa sao? thế thì còn gì làf trái tim nưa hu hu nếu thê thật thì bắt đền anh bao công đó.

Bác Bao Công hay tìm ra cái này ở đâu hay quá!
Nói rất đúng:thumbup:

Đặc trưng 1 số tuổi điển hình....^^
Đặc trưng các tuổi :

Theo học thuật cổ trước đây,lịch âm dương đc fân ra làm 10 can và 12 chi. Cho tới nay ko có sách vở nào nói rõ ràng tại sao lại fân ra Thập Can và Thập Nhị Chi như vậy nhưng cũng đã có 1 số học thuyết về vấn đề này. Ở đây có 1 chút kết quả nghiên cứu mà tôi có đc. Tuy ko đầy đủ nhưng cũng fần nào khái quát đc 1 số nét điển hình.

- Theo như tôi đc biết thì tuổi 76 là tuổi điển hình của sự lăng nhăng. Tôi có nghiên cứu về đặc trưng của các tuổi và cho đến nay đã đc kiểm nghiệm với bạn bè của tôi. tỷ lệ chính xác là 85%. VD như tuổi 77 thì khó tính,độc đoán,gia trưởng và mưu lược ( con ng` của công việc ) tuổi 78 lại fóng túng ,dễ dãi trong ch trai gái ,giỏi ngoại giao và rất ăn chơi v..v. Về tuổi 76 thì tôi chỉ có 1 câu là : tuổi của những mối tình ko đầu cũng ko đuôi. Có ngươì nặng về chuyện xác thịt nhưng đa số là thích chinh fục fái nữ ,lăng nhăng và có lúc chinh fục vài cô 1 lúc. Nó là biểu hiện của người đàn ông ko đứng đắn và nghiêm túc => ko chăm lo đc nhiều đến sự nghiệp.

Con trai 78 khéo ,ăn nói cứ ngọt như mía lùi . Ko những thế lại fóng khoáng. Đặc biệt là có khả năng học ngoại ngữ ( Đa số nhé ) Kết quả điều tra cho thấy tuổi 78 rất hợp làm makerting và saleman. Và thường là nếu tuổi này làm saleman thì các ông chủ rất hài lòng về số sản fẩm bán ra. Nhưng trong tình trường thì tuổi 78 gần như những con quỉ râu xanh. Đặt nặng vấn đề thể xác và rất lăng nhăng ( sắc thái khác hẳn tuổi 76 nhé ).

Trong tình trường thì tuổi 76 lại khác hẳn. Như tôi đã nói tuổi 76 có những mối tình ko đầu cũng ko đuôi. Tức là mục tiêu đơn thuần chỉ là " đánh đồn có giặc " chứ ko như 78. Có người vẫn đi tới ch quan hệ trai gái nhưng đa số chỉ là để khẳng định sự đào hoa của mình thôi.

Tuổi 77 thì lại khác hẳn. Ko có tính kiên nhẫn như 78 , lại ko vớ vẩn như 76. tuổi 77 là hiện thân của sự ích kỷ với cái tôi cá nhân quá lớn. THông thường là thích có tình nhân hơn ngươì yêu. VỚi nền tảng cá tính ích kỷ như vậy ,tuổi 77 thích áp đặt ,gia trưởng và rất độc đoán. Nói về tuổi 77 ,tôi có 1 câu : là tuổi của sự toan tính,mưu mô và sự nghiệp. Đây là ng đàn ông của công việc,và bảo thủ. Có thể bc vào tình trg` rất sớm, có thể lặn ngụp trong tình trường rất lâu nhưng ko bao giờ có khái niệm chiều chuộng bạn gái hay nhượng bộ,cúi đầu xin lỗi khi xích mích. Đặc biệt yêu là đồng nghĩa với sự đụng chạm về thể xác.

Tuổi 78 ít ra còn biết chiều chuộng ,biết tôn trọng bạn gái. Còn 77 thì never. Dan 7x thì tôi thấy 77 là tệ nhất. Vả lại tuổi 78 còn biết yêu hết mình khi gặp đối tượng. còn 77 thì ko. Tuổi 77 nói đúng hơn là chỉ yêu bản thân anh ta. Vậy nên mục tiêu chính của cuộc đời anh ta là : sự nghiệp và ái tình.

76 khá yêu vợ dù vẫn đi lăng nhăng. Tuổi 77 ko chỉ ích kỷ mà còn vị kỷ nữa. Tuổi 76 thì ăn nói khéo lắm. Nói như rồng leo mà. Nhưng fải nói rõ là khéo khác hẳn so với 78 nhé. Tuổi 78 hấp dẫn con gái ở sự fóng khoáng,rộng rãi trong chi tiêu ,biết nhiều địa điểm vui chơi. Còn tuổi 76 lại là ở sự ngọt ngào, yêu chiều, nịnh nọt, và hứa hẹn.

Theo tôi thì tuổi 76 rất hào hoa,lịch sự,nhã nhặn và khéo léo. THế nhưng tất cả đều xuất fát từ mục đích tán gái. Nó ko nằm trong bản chất con ngươì. Thứ 2 ,đúng là tuổi 76 rất giỏi,đã giỏi thì giỏi vượt trội còn ko thì hơi ẩm ương( ko fải điên đâu nhé ,ý là ngang ngang )

- Nữ 78 thì lại có nhiều điều đáng để nói đấy. Theo tôi đc biết thì nữ 78 là ng fụ nữ năng động, khỏe khoắn, hoạt bát ,vui tính nhưng nổi trội hơn cả là rất ghê gớm. Khá là hiếu thắng ,có tính ganh đua cao , fù hợp với ngành kinh doanh. Nếu các chị lấy chồng tuổi 77 thì ko nói. Nhưng nếu là các tuổi khác thì các chị đa số là át chồng ,người chồng dù bên ngoài ghê gớm thế nào thì về cũng ko dám lên mặt với các chị. Vì bản thân các chị là ngươì làm chủ kinh tế của riêng mình ,lại đáo để , sắc sảo. Tuy nhiên cũng fải nói thêm là các chị đôi khi hơi mải lo công việc quá mà bỏ quên gia đình. Điều này ảnh hưởng rất lớn đến đời sống t/cảm gia đình. Nhất là ng chồng. Nhưng vì các chị là ng rất có duyên , bản tính lại ko fải người quá chung tình hay bi luỵ ( đa số nhé ), vậy nên các chị ko cảm thấy đó là 1 điều đáng lo ngai. Các chị tuổi 78 điển hình cho mẫu ngươì fụ nữ tân thơì, năng động và thành công trong xã hôi.

- Còn về tuôi 86 thì thật sự tôi ko thích lắm. Tuổi 86 là tuổi Dần, nổi trội là sự bướng bỉnh, ngang tàng, thích khẳng định mình và đôi khi hơi cùn. Nhưng là 1 ông sếp hào fóng, 1 ng bạn sôi động,nhiệt tình và hào fóng. Nhưng sẽ là 1 ông chồng hay nhậu nhẹt ,hay đem tiền đi giúp bạn bè ( trừ những ng keo kiệt ra nhé). Con trai 86 rất là ham vui ,laị hay chuyên quyền. 86 thì ko hay bằng 74 vì 74 là can giáp. còn can Bính của 86 thì ko giỏi bằng ,theo tôi thấy can Bính rất là thiên về ngoại giao. Thích tụ tập ,đi chơi ,đàn đúm và hơi cuồng nhiệt thái quá.

-Tuổi 80 thì đặc trưng là khá nghiêm túc và thành thật. THế nhưng hay đùa cợt ( ko fải trong ch t/cảm đâu ạ mà là thích đùa dai). Đàn ông,gia trưởng ( Ko xuất fát từ sự ích kỷ như tuôi 77 đâu ạ mà xuất fát từ nếp sống rất truyền thống ) Đòi hỏi cao ở ng đối diện, yêu nghiêm túc,làm việc cũng nghiêm túc. Xác định yêu là cưới nhưng vì đứng can Canh nên vẫn lấy vợ muộn hơn so với tuôi 81. Thông minh ( trừ những ng có chính tinh hãm địa nhé ) Ăn tiêu ko hề bủn xỉn mà rất thoải mái. sành ăn ,biết ăn ngon mặc đẹp.ko fải ng ham chơi mà rất chăm lo cho g/đ sau khi kết hôn. Có nhiều tiêu chuẩn hơi fong kiến dành cho ng vợ tương lai.

Tuy nhiên xin đc dẫn chứng 1 trường hợp tuôi 80 thuộc về thiểu số còn lại là anh chàng đó rất đa tình,dâm đãng và chỉ thích có ng tình chứ ko thích có ng yêu hay vợ ( giống như tuôi 77 và 78 vậy )

- Theo như 1 vài người nói thì con gái kỷ mùi nam tính thì ko fải. Ko biết có fải vì là Âm nam Âm nữ hay ko mà cả nam,nữ số của tuổi Kỷ Mùi đều rất nhẹ nhàng ,tinh tế nhưng ko kém fần sắc sảo.

Nếu là nam số thì hơi ít nói 1 chút,sống khá kín đáo và ít nổi trội nhưng ko thể fủ nhận sự thông minh và sắc sảo của họ. Dù cho họ có đồng ý hay fản đối thì họ cũng ít khi bộc lộ ra ngoài. Nhiều khi có cảm tưởng họ có gì đó ẻo lả ( vì đàn ông fải ăn to nói lớn mà ) nhưng ko fải vậy. Tuổi kỷ mùi nam số rất là quyết đoán. Là người đã nghĩ là làm,đã làm là ko hối hận. Và khi đã kết hôn thì họ là con người của gia đình. Họ ko đặt nặng sự nghiệp như tuổi 77,ko thích khẳng định mình hay năng động như 78 nhưng lại tinh nhanh,nhạy bén hơn hẳn so với các tuổi khác.

Còn về nữ số thì khác. Dù cũng kín đáo,cũng tinh tế như vậy nhưng đáo để hơn. Đặc biệt là những ng fụ nữ sâu sắc, khéo chăm lo việc nhà. Họ hoàn toàn có thể trở thành những ng fụ nữ đảm đang,những người vợ nhẹ nhàng. Nhưng ko vì thế mà họ chịu thua ng đàn ông của mình. Ko to tiếng,ko lấn át chồng ,họ khẳng định mình theo thời gian bẳng sự tinh tế ,chu toàn và tươm tất của mình. Ko thành đạt như 78,ko ghê gớm như 77 và họ giữ đúng hình tượng ngươì fụ nữ hơn trong mắt fái nam

Có nhiều người cho rằng nam số tuổi 79 nhiều anh bị hifi. Nhưng tuổi 79 thì tôi chưa gặp ai bị pede cả. Thứ 2 nữa tôi có nói rằng đôi khi nam 79 có gì đó như là hơi ẻo lả. Nhưng thực chất nó là do ít nói ,ko hay to tiếng,lại lịch sự hơi thái quá. Vậy nên dễ bị hiể u lầm.

- Nam 69 thì rất giỏi nhưng hơi long đong lận đận. Như sách có nói là cứ đứng can Kỷ thì ắt hẳn fải có 1 giai đoạn nào đó vất vả. Thường thì tuôi 69 rất hay mưu sinh buổi đầu vất vả ,về sau lại đc hanh thông đắc ý. Nhưng vì là Chi Dậu vậy nên tuổi 69 nói khá nhiều ( ko nhiều bằng 81 đâu ). Và fải nói thêm là tuổi 69 thường ko thể làm quan to đc. Quan lộ chật vật mà cũng bt. Cũng ko thể giàu cự fách đc. Chỉ gọi là đủ để chi tiêu cho cuộc sống hàng ngày thôi. Cũng vì đứng can Kỷ nên nam 69 cũng là ng sâu sắc ,Hay ngầm suy xet ng khác và rất là cương quyết. Đã định là làm, đã làm là ko hối hận.

- Xét về tuổi thì con gái 82 đa số là trắc trở chuyện tình duyên. Có chuyện này là do xuất fát từ cá tính của các chị. Nói về con gái tuổi 82 thì fải nói đến sự nghiêm túc đi đôi với cá tính thẳng thắn ,mạnh mẽ. Đứng chi Tuất,các chị rất cứng rắn ,nếu đã quyết thì 1 là 1 ,2 là 2,lại nhạy bén và khá sắc sảo nhưng hay fải bôn ba ,vất vả về công việc. Nhưng bản chất lại chăm chỉ ,ko thích bị gò bó hay quá thảnh thơi trong 1 khoảng thời gian ,vậy nên các chị có sự nỗ lực và kiên trì cao. Đứng can Nhâm,các chị rất giỏi dù ko bằng nam số ,lại gặp nhiều trắc trở đường tình duyên( dễ 2 đời chồng ). Vì can Nhâm rất tốt cho nam số nên các chị có sự cứng nhắc trong tình cảm cũng như lối ứng xử thông thường ,ko thích nhường nhịn ai nên đôi khi gây ra sự khó chịu cho ngươì đối diện. Tuy nhiên tôi xin ngoại trừ các trường hợp có Tấu Thư tại Mệnh nhé. Tuy rằng vẫn sắc sảo,vẫn cứng cỏi nhưng bình thường lại vô cùng dịu dàng,tinh tế và ăn nói rất khéo. ^^

Đây là 1 bản tổng kết nho nhỏ về 1 số tuổi có cá tính điển hình. Xác suất là 85%,và ko fải ai cũng hội tụ tất cả những yếu tố trên,người có cái này,người có cái kia. Nếu thuộc 15% còn lại thì cũng xin đừng trách móc TD,TD chỉ lấy cái điển hình chứ ko có ý “ vơ đũa cả nắm “

Nguồn: blog của 1 thành viên VHPD(Nữ, 19 tuổi, sống tại HN)
Còn tôi, tôi lại ko thích tuổi 79 lắm. Có phải vì là tuổi âm(Can Kỷ thuộc âm, Chi Mùi cũng thuộc âm) nên thuần tính hơn chăng? nhưng đúng là có ngang tàng phá phách thì cũng chỉ đc trong lúc bồng bột nhất thời thôi....Tuổi 79 lao tâm khổ trí, đa hệ lụy...Buồn thay ...nhưng ko có cách gì thay đổi đc...

Còn kinhcan183. Bạn sinh ngày nào ????????
mình sinh ngày 18 mình cũng đang nghĩ không biết mình có bị chia tay như baocong nói không nữa hay là mình chia tay họ trước để sau này mình không bị chia tay nhỉ

Những bí mật tình yêu của bạn có thể được bật mí qua ngày sinh. Nhớ vận dụng để "phán" cho người ấy nữa nhé

Ngày 1, 10, 19 và 28

Bạn không chỉ tin vào tiếng sét ái tình, mà bạn đã từng bị sét đánh trúng.
Bạn có tính cả thèm chóng chán đấy nhé, hôm nay thấy rung động bởi ánh mắt này, đến mai bỗng thấy trống rỗng và chuyển sang tương tư nụ cười khác. Trong tình yêu, bạn thể hiện hai thái cực yêu-ghét rất rõ ràng.

Yêu thật sự: 2 người

Trái tim tan vỡ: 2 lần

Ngày 2, 11, 20 và 29

Bạn thường nhắm đối tượng từ xa mới quyết định có nên “bắn tên” hay không. Bạn mất nhiều thời gian và công sức trong chiến dịch “cầm cưa” ai đó. Tóm lại, bạn thích chủ động đi tìm tình yêu. Chẳng may cho ai cứ lao vào bạn thì chỉ có vô ích mà thôi.

Yêu thật sự: 3 người

Trái tim tan vỡ: 4 lần

Ngày 3, 12, 21 và 30

Bạn chắc chắn và tự tin trong việc chọn nửa kia cho mình. Thậm chí sự lựa chọn của bạn là vô điều kiện. Bạn luôn đứng phía sau theo dõi và bảo vệ người mình yêu. Bạn bè bạn không bao giờ hiểu bạn bằng người ấy.

Trái tim tan vỡ: 5 lần

Ngày 4, 13, 22 và 31

Bạn không thích yêu hời hợt, hoa lá cành. Theo bạn tình yêu là một phạm trù luôn phải nghiêm túc. Tuy nhiên, bạn có thể hợp với nhiều tuýp người. Bạn tìm thấy những ưu điểm ở hầu hết mọi người. Tình yêu hay mang lại cho bạn những bất ngờ mà bạn không biết trước được nó sẽ xuất hiện khi nào và ở đâu.

Ngày 5, 14 và 23

Mọi người nói bạn không có đam mê, thật là một sai lầm. Thực tế bạn rất sâu sắc và đa cảm. Cũng vì thế mà bạn có thể yêu chết mê chết mệt người ta ngay sau vài buổi hò hẹn.

Yêu thật sự: 5 người

Ngày 6, 15 và 24

Với bạn, yêu là một hệ quả tất yếu của tình bạn. Trong tình yêu bạn rất trung thành, chín chắn và chân thật. Bạn không phải là kẻ lừa dối cũng không phải tán tỉnh cho vui. Bạn thường giữ được tình bạn tốt đẹp với người cũ, đồng thời sẵn sàng nhen nhóm lại ngọn lửa tình yêu trong tương lai.

Yêu thật sự: 4 người

Ngày 7, 16 và 25

Bình tĩnh và tự chủ, bạn tìm cách bày tỏ tình yêu bằng lời nói. Nhiều lúc, nửa kia phải học đểnhận biết tình cảm của bạn thông qua cử chỉ, việc làm của bạn. Bạn có tài ghìm cương người ta mà không bị phát hiện ra đấy.

Tình yêu thực sự: 1

Trái tim tan vỡ: 2

Ngày sinh: 8, 17 và 26

Bạn thích cảm giác đang yêu, thích đến nỗi ban không muốn để mình ở trong tình trang single chút nào. Thật không may, tình yêu không dễ dàng chiều theo ý muốn bạn được. Nhiều người có âm mưu lợi dụng bạn đấy, chỉ có tình yêu thực sự mới mang lại cho bạn niềm vui mà thôi.

Tình yêu thực sự: 2 người

Trái tim tan vỡ: 3 lần

Ngày 9, 18 và 27

Với bạn, yêu là thứ tình cảm vương vấn day dứt mãi, dù đã chia tay nhau. Thực tế, mối tình đầu luôn để lại cảm xúc thiêng liêng và mãnh liệt trong bạn. Bạn thường không dứt khoát trong tình cảm. Chính vì thế bạn dễ là người bị chia tay chứ không phải là người chủ động chia tay.

Tình yêu thật sự: 5

Trái tim tan vỡ: 4

Còn [you]. Bạn sinh ngày nào ????????

Tpác baocong ơi! Thế này thì pác bảo em là yêu thật sự 5 lần và tan vỡ 4 lần sao? ôi sao ít thế ! huhu. E chính thức đính chính với pác là: yêu thật sự thì 1 thui, còn kiểu trái tim rung ring thì nhiều hơn bác liệt kê rùi và trái tim ta vỡ cũng chỉ 1 thui. Mà Pác này em có mỗi 1 trái tim vỡ nhiều thế thì mai pác lại phải vào Bạch Mai thăm em đấy, Huhu.

Những bí mật tình yêu của bạn có thể được bật mí qua ngày sinh. Nhớ vận dụng để "phán" cho người ấy nữa nhé

Ngày 1, 10, 19 và 28

Bạn có tính cả thèm chóng chán đấy nhé, hôm nay thấy rung động bởi ánh mắt này, đến mai bỗng thấy trống rỗng và chuyển sang tương tư nụ cười khác. Trong tình yêu, bạn thể hiện hai thái cực yêu-ghét rất rõ ràng.

Ngày 2, 11, 20 và 29

Bạn thường nhắm đối tượng từ xa mới quyết định có nên “bắn tên” hay không. Bạn mất nhiều thời gian và công sức trong chiến dịch “cầm cưa” ai đó. Tóm lại, bạn thích chủ động đi tìm tình yêu. Chẳng may cho ai cứ lao vào bạn thì chỉ có vô ích mà thôi.

Ngày 3, 12, 21 và 30

Bạn chắc chắn và tự tin trong việc chọn nửa kia cho mình. Thậm chí sự lựa chọn của bạn là vô điều kiện. Bạn luôn đứng phía sau theo dõi và bảo vệ người mình yêu. Bạn bè bạn không bao giờ hiểu bạn bằng người ấy.

Ngày 4, 13, 22 và 31

Bạn không thích yêu hời hợt, hoa lá cành. Theo bạn tình yêu là một phạm trù luôn phải nghiêm túc. Tuy nhiên, bạn có thể hợp với nhiều tuýp người. Bạn tìm thấy những ưu điểm ở hầu hết mọi người. Tình yêu hay mang lại cho bạn những bất ngờ mà bạn không biết trước được nó sẽ xuất hiện khi nào và ở đâu.

Ngày 5, 14 và 23

Mọi người nói bạn không có đam mê, thật là một sai lầm. Thực tế bạn rất sâu sắc và đa cảm. Cũng vì thế mà bạn có thể yêu chết mê chết mệt người ta ngay sau vài buổi hò hẹn.

Ngày 6, 15 và 24

Với bạn, yêu là một hệ quả tất yếu của tình bạn. Trong tình yêu bạn rất trung thành, chín chắn và chân thật. Bạn không phải là kẻ lừa dối cũng không phải tán tỉnh cho vui. Bạn thường giữ được tình bạn tốt đẹp với người cũ, đồng thời sẵn sàng nhen nhóm lại ngọn lửa tình yêu trong tương lai.

Ngày 7, 16 và 25

Bình tĩnh và tự chủ, bạn tìm cách bày tỏ tình yêu bằng lời nói. Nhiều lúc, nửa kia phải học đểnhận biết tình cảm của bạn thông qua cử chỉ, việc làm của bạn. Bạn có tài ghìm cương người ta mà không bị phát hiện ra đấy.

Bạn thích cảm giác đang yêu, thích đến nỗi ban không muốn để mình ở trong tình trang single chút nào. Thật không may, tình yêu không dễ dàng chiều theo ý muốn bạn được. Nhiều người có âm mưu lợi dụng bạn đấy, chỉ có tình yêu thực sự mới mang lại cho bạn niềm vui mà thôi.

Ngày 9, 18 và 27

Với bạn, yêu là thứ tình cảm vương vấn day dứt mãi, dù đã chia tay nhau. Thực tế, mối tình đầu luôn để lại cảm xúc thiêng liêng và mãnh liệt trong bạn. Bạn thường không dứt khoát trong tình cảm. Chính vì thế bạn dễ là người bị chia tay chứ không phải là người chủ động chia tay.

Anh Bao ơi em sinh ngày 01/06 nhưng em chưa có người iu thì bói sao được em nhờ anh tìm giúp em 1 người để bói cùng được hông?:sweatdrop:

Ngày 2, 11, 20 và 29

Quá đúng bác Bao Công, em sinh ngày 29, tan vỡ cũng đúng 4 lần
3 lần yêu, vậy Bác bao Công cho em biết ngày sinh của em, bao giờ mới hết đoạn trường đây Bác

Ngày 1, 10, 19 và 28

Ngày 2, 11, 20 và 29

Ngày 3, 12, 21 và 30

Ngày 4, 13, 22 và 31

Ngày 5, 14 và 23

Ngày 6, 15 và 24

Ngày 7, 16 và 25

Ngày 9, 18 và 27

hức hức sao TY thực sự có mỗi 1 mà trái tim lại tan vỡ tận những 2 lần vậy?hjx hok hỉu :confuse1:

Ngày 1, 10, 19 và 28

Ngày 2, 11, 20 và 29

Ngày 3, 12, 21 và 30

Ngày 4, 13, 22 và 31

Ngày 5, 14 và 23

Ngày 6, 15 và 24

Ngày 7, 16 và 25

Ngày 9, 18 và 27

Ôi trời ơi! nếu trái tim mình tan vỡ 2 lần thì mình không thể tồn tại để lên diễn đàn với mọi người được (tinh thần mình 0 vững lắm đâu). Còn tình yêu thật sự :1 hiện tại là đúng, nhưng mình không biết chắc chắn trong tương lai hay không!:hysterical::hysterical::hysterical:. Theo bạn mình sinh vào ngày nào

Mình sinh ngày 17 , nhưng làm gì có việc yêu 2 lần mà trái tim tan vỡ tới 3 lần ? Vậy chênh lệch 1 lần là do đâu ? Hơn nữa sau khi nhẩm đếm lại thì thấy con số cao hơn nhiều ...

Anh bao công ơi em sinh ngày 16 nhưng anh bói chẳng đúng tẹo nào .

Ngày 7, 16 và 25

Oái, đúng quá!
Nhg seo iu có 1 lần muh tan vỡ tới 2 lần. Có vô lý ko nhỉ ?

BÁC BAO À, SỐ LẦN TRÁI TIM TAN VỠ PHẢI ÍT, HOẶC CÙNG LẮM LÀ BẰNG SỐ LẦN YÊU CHỨ, SAO CÓ THỂ NHIỀU HƠN ĐƯỢC. ÍT RA THÌ CŨNG CÓ LẦN THÀNH CÔNG CHỨ

Hơ... hơ...ơ... Thế bác bao là thầy bói à????...hehe...

Ngày 5, 14 và 23

Sai bét! Yêu 11 tan vỡ 7 hiện tại còn 4!

CẨM NANG KẾ TOÁN TRƯỞNG

Liên hệ: 090.6969.247

KÊNH YOUTUBE DKT

Cách làm file Excel quản lý lãi vay

Đăng ký kênh nhé cả nhà

SÁCH QUYẾT TOÁN THUẾ

Liên hệ: 090.6969.247