Tìm nơi học việc kế toán tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm quen các thành viên' bắt đầu bởi Loan666, 4/10/15.

1. Mybeloved

Mybeloved Member Hội viên mới

lâu lắm mới vào topic. htrc mình mới hỏi cô Trang cbi có lớp ở Học viện tài chính đấy, hội thảo free trong ấy luôn.

2. vũ phương linh

vũ phương linh New Member Hội viên mới

Có e à, rất nhiều sinh viên toàn nhờ cô Trang hỗ trợ chỗ thực tập mà, cty xịn luôn nhé

Ken Kai thích bài này.
  3. vũ phương linh

Thì mình mới đi mà, hôm đó khá đông, các bạn sinh viên lắng nghe say sưa lắm, hết giờ mà các bạn còn nán lại hỏi nhiều nữa

4. Ken Kai

Ken Kai New Member Hội viên mới

E cảm ơn c nhé.

5. vũ phương linh

Bạn ơi chiều mai(5/11) cô trang mở lớp miễn phí ở học viện tài chính đấy, bạn thu xếp đi nhé

6. Xuan Khanh18

Xuan Khanh18 Member Hội viên mới

7. PHUONGDUNGG

PHUONGDUNGG New Member Hội viên mới

Các chị đang nói đến cô giáo nào thế ạ? Cho em hóng với ạ

8. Duong Thu Giang

Duong Thu Giang Member Hội viên mới

Mình thấy cô Trang ở Pháo Đài Láng dạy thực sự là rất hay mà. Tình huống éo le nhưng cô xử lý kiểu gì mà mình thấy rất bình tĩnh, nhẹ nhàng mà ok ấy. Nên mình bị cuốn hút.
    1 chút chia sẻ của cá nhân mình sau khi học thôi :)

9. Thanh Thuyvn

Thanh Thuyvn Member Hội viên mới

Cái vấn đề lựa chọn trung tâm học kế toán lúc nào cũng hot nhỉ. Vì nhiều trung tâm kết oán quá thể

10. thaonhikt

thaonhikt Member Hội viên mới

Đợt trc em có lập topic hỏi các anh chị về nơi học kế toán trên đây, đông người vào share lắm. Kế toán HOT mà :)

trangdaothi thích bài này.
  11. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

Đúng thế, Trc mình cũng vào các topic đọc và hỏi các anh chị chia sẻ cho nơi học tốt, mà hỏi cái là bao nhiêu ng share ấy.
    Sau cũng đi học cô Trang ở Pháo Đài Láng vì nhiều a chị khen quá, tò mò đi học thử ngay :D

12. socyeu06

socyeu06 New Member Hội viên mới

Học cô Trang ở Pháo Đài Láng rất hay mà. Nhiều tình huống khó nhưng cô giáo xử lý rất nhẹ nhàng, kiểu gì ý, khó nói lắm. cách xử lý nhẹ tênh tnao ấy

13. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

Chuẩn luôn, mình cũng có cảm nhận như vậy. Xử lý tình huống nhẹ nhàng mà hiệu quả.
    Mà cô giáo nghiêm lắm, đi học là phải làm bài tập, hnao đến cô cũng ktra từng người, theo dõi sát. Ko làm là xấu hổ :-(

thaonhikt thích bài này.
  14. Linhbeauty

Linhbeauty Member Hội viên mới

T thấy cô Trang ở Pháo Đài Láng dạy hay mà, nghiêm túc nhưng rất nhiệt tình., học thích lắm.
    đi làm rồi cô giáo vẫn hỗ trợ xử lý tình huống nhiệt tình lắm

15. thaonhikt

thaonhikt Member Hội viên mới

Đúng thế. t đi học đợt ấy cô cũng ktra bài tập suốt, toàn tình huống thực tế, éo le, bắt về xử lý, làm ko nổi nhưng cô hướng dẫn xử lý hay thật sự