Tìm nơi học việc kế toán tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm quen các thành viên' bắt đầu bởi Loan666, 4/10/15.

1. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

uhm em ạ, chị cũng chia sẻ theo cảm nhận của chị mà, chị đã học ở đó và thực sự thấy tốt em ạ

2. linhthuy07

linhthuy07 New Member Hội viên mới

vâng chị. em thấy Thiên Ưng quy mô có vẻ rộng. chắc dạy cũng chất lượng chị nhỉ?

3. ntluyenbg1992

ntluyenbg1992 Member Hội viên mới

Thiên ưng thì quảng cáo quy mô rồi

4. linhlinh1235

linhlinh1235 New Member Hội viên mới

Bạn này giống mình. Tìm chỗ đi học mà thấy tràn lan không biết nên đăng ký học ở đâu

5. thaonhikt

thaonhikt Member Hội viên mới

người học kế toán nhiều, nên trung tâm mọc ra cũng nhiều mà :) Cố gắng tìm 1 trung tâm uy tín để học khỏi phí tiền, phí thời gian bạn ạ

6. Phương Thảo92

Phương Thảo92 Member Hội viên mới

nghĩ lại lúc mới ra trường đi xin việc mãi không được, rồi mò mẫm đi tìm nơi học lớp kế toán thực tếvà kết quả là mất tiền 2 lần mới tìm được chỗ học ưng ý

7. thaonhikt

thaonhikt Member Hội viên mới

vẫn tìm đc chỗ ưng ý là được r đấy

8. Xuan Khanh18

Xuan Khanh18 Member Hội viên mới

Cô Trang ở 14 pháo đài láng là sự lựa chọn đúng đắn nhất của mình. Mình có chia sẻ ở 1 topic khác về cảm nhận của mình, thực sự mình khâm phục cô Trang rất nhiều, cô quá tài giỏi.

9. Hồng Gấm 2912

Hồng Gấm 2912 New Member Hội viên mới

Theo mình, ko nên tìm đến những nơi mà quảng cáo rầm rộ, rồi thì treo giảm nhiều học phí, thì ko hiệu quả đâu, ko tin tưởng đc, bản thân mình đã từng bị 1 lần như vậy khi sinh viên, sót tiền lắm, tiền mất tật mang. Nên cần hỏi những người đã từng học , mọi người chia sẻ, đưa ra lời khuyên để đánh giá đc chất lượng của mỗi trung tâm, từ đó đi học thử, rồi phù hợp mới dk học.
    Chứ mình thấy ở google search toàn ra Thiên Ưng, tin nào cũng có QC ở đầu ý. Mình chả tin đc

khanhdiep thích bài này.
  10. khanhdiep

khanhdiep Member Hội viên mới

đúng rồi ạ, lúc đầu em cũng tìm ở google thì toàn thấy Thiên Ưng và Hà Nội nhiều, em ko hiểu, sau hỏi mn thì bảo là đó là quảng cáo.
    Xong e lên fb hỏi mn, rồi cũng biết diễn đàn này, nên vào hỏi mn đấy, các a chị cũng bảo e là ko nên học ở mấy chỗ treo giảm hp,quảng cáo nhiều, sẽ k hiệu quả