Làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Òh, tôi cũng là thành viên như bạn thôi nhưng tôi hơn bạn ở chổ là tôi tham gia trước bạn một tí, và có đọc ít nội quy của diễn đàn trước khi post bài.
Tôi đâu phải là điều hành viên đâu nêu việc các thành viên khác buồn tôi thì có ảnh hưởng gì đâu nhỉ, tôi cũng đâu có mất hoặc được thêm đồng bạc nào vào túi mà tôi phải lo nghĩ là thành viên thất vọng hay không thất vọng!

Có mang tính xây dựng hay không thì tự bạn hiểu, bạn nói chuyện mà lôi cả cựu Smod Tiger2774 viết bài ở một diễn đàn - website đen nào đó (mà không biết có phải cựu Smod Tiger2774 viết không nữa) vào câu chuyện để dẫn dắt thì thật tình tôi không hiểu bạn đang nghĩ gì.

Trong ba bài phạm quy của bạn tôi có xem và dịch qua (để hiểu) nhưng tôi không hiểu cái mà bạn đang cóc cáy là cái gì cơ! Muốn gây tai tiếng - hay nổi tiếng ở danketoan àh, hãy làm điều có ích trước rồi có suy nghĩ đó nhé!
@ Buồn ngủ rồi, hy vọng sáng mai Admin bỏ chút thời gian close topic này thì hay biết mấy!

Thật ra đối với bạn là anh em mình ai cũng thế, nhung một khi làm chạm lòng tự ái (trên diễn đàn này có một số người biết ) thì mình cũng không để yên. Đâu tiên nói chuyện với mềnh chuyện nghiệp vụ, sau chuyển sang .... và rơ bảng có biết Tiger2774 là ai không ? và khi giơ cái đó ra cũng có vẻ coi thường người khác ... Như thế đặt vào bản thân bạn có bực mình không?
:noel2:

Sửa lần cuối:
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Thật ra đối với bạn là anh em mình ai cũng thế, nhung một khi làm chạm lòng tự ái (trên diễn đàn này có một số người biết ) thì mình cũng không để yên. Đâu tiên nói chuyện với mềnh chuyện nghiệp vụ, sau chuyển sang .... và rơ bảng có biết Tiger2774 không ? và khi giơ cái đó ra cũng có vẻ coi thường người khác ... Như thế đặt vào bản thân bạn có bực mình không?

- Tôi chỉ biết cựu Smod Tiger2774 ở diễn đàn danketoan.com, còn ở các diễn đàn khác tôi và các thành viên khác biết anh Tiger2774 danketoan theo tôi sẽ không quan tâm.
- Việc một nick Tiger2773 phát ngôn trên một website không phải ở danketoan.com mà bạn lại mang câu chuyện ấy vào danketoan.com để quơ cả nắm đủa về Ban điều hành danketoan theo bạn thì thế nào, cư xử như thế bạn có nghĩ cho các anh chị em điều hành viên chưa, bạn biết họ được bao nhiêu mà bạn lại có những khẳng định khác người như thế.
- Bực hay không bực thì tôi không biết, nhưng tôi xin thưa với bạn rằng trước đây tôi cũng từng là một điều hành viên của một website, vì sao tôi nghỉ không tham gia điều hành. Thẳng ra mà nói là vì có những suy nghĩ thiển cận và thiếu ý thức như suy nghĩ của bạn đó.

@ Bạn vui lòng viết tiếng việt chuẩn nhé, trong toàn bộ topic này riêng phần tiếng việt của bạn tôi đã thấy sự thiếu tôn trọng của bạn đối với người đọc rồi!
Thêm nữa, tôi cũng không có quyền hành gì ban nick, IP của bạn. Nhưng tôi nghĩ nếu không muốn tham gia diễn đàn thì đừng tham gia, tham gia thì hãy đóng góp, không đóng góp thì ngồi học hỏi. Đừng ngồi đó cóc cáy mất quan điểm của người mang tiếng là được đi học đầy đủ!

@ Mắm ơi đi ngủ đi bé, cầy rừng gọi kìa!:lala:

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

- Tôi chỉ biết cựu Smod Tiger2774 ở diễn đàn danketoan.com, còn ở các diễn đàn khác tôi và các thành viên khác biết anh Tiger2774 danketoan theo tôi sẽ không quan tâm.
- Việc một nick Tiger2773 phát ngôn trên một website không phải ở danketoan.com mà bạn lại mang câu chuyện ấy vào danketoan.com để quơ cả nắm đủa về Ban điều hành danketoan theo bạn thì thế nào, cư xử như thế bạn có nghĩ cho các anh chị em điều hành viên chưa, bạn biết họ được bao nhiêu mà bạn lại có những khẳng định khác người như thế.
- Bực hay không bực thì tôi không biết, nhưng tôi xin thưa với bạn rằng trước đây tôi cũng từng là một điều hành viên của một website, vì sao tôi nghỉ không tham gia điều hành. Thẳng ra mà nói là vì có những suy nghĩ thiển cận và thiếu ý thức như suy nghĩ của bạn đó.

@ Bạn vui lòng viết tiếng việt chuẩn nhé, trong toàn bộ topic này riêng phần tiếng việt của bạn tôi đã thấy sự thiếu tôn trọng của bạn đối với người đọc rồi!
Thêm nữa, tôi cũng không có quyền hành gì ban nick, IP của bạn. Nhưng tôi nghĩ nếu không muốn tham gia diễn đàn thì đừng tham gia, tham gia thì hãy đóng góp, không đóng góp thì ngồi học hỏi. Đừng ngồi đó cóc cáy mất quan điểm của người mang tiếng là được đi học đầy đủ!

@ Mắm ơi đi ngủ đi bé, cầy rừng gọi kìa!:lala:

Mềnh nói chuyện từ đầu đến giờ mình chưa xúc phạm bạn câu nào. Thế mà bạn nhận định mềnh như dòng chữ xanh thì không biết là ai như ....

Còn về phông chữ mình cũng vội nên gõ xong không soát lại , cái này là lỗi của mềnh, mềnh xin nhận lỗi.

Còn bạn nói với Tiger2774 cần thiết thì mai ra đối chất với mềnh (Tiger2774 nhìn Avatar là nhận ra ai rùi nhé), Cái này thì đơn giản thui, cái mềnh muốn là diễn đàn phải ý thức được và nhận ra cái sai là xóa topic (không tôn trọng anh em thành viên) và phải có lời xin lỗi trước các anh em thành viên.

"---------- Post added at 01:29 ---------- Previous post was at 01:14 ----------

Thêm nữa, tôi cũng không có quyền hành gì ban nick, IP của bạn. Nhưng tôi nghĩ nếu không muốn tham gia diễn đàn thì đừng tham gia, tham gia thì hãy đóng góp, không đóng góp thì ngồi học hỏi. Đừng ngồi đó cóc cáy mất quan điểm của người mang tiếng là được đi học đầy đủ!"

Đọc văn của Cậu, mình lại càng ngỡ ngàng về .................của Cậu hơn.

Sửa lần cuối:
Ðề: Re: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Mình tham gia điễn đàn này cũng lâu rồi, đến nay được gần một năm, thỉnh thoảng có liến qua xem các tình huống mà anh em nhà kế toán chúng ta hay mắc phải...

Nhưng thực sự mình cũng rất buồn về cách hành xử của Mod .... trên diễn đàn này. Khi anh em gặp vướng mắc các tình huống chưa xử lú được thì cùng đưa lên để anh em cùng bàn bạc trao đổi .. từ đó tìm ra nguyên nhân .. cách giảo quyết sao cho phù hợp.

Thế mà bài của mình vừa đưa lên đã bị Mod đó di chuyển vào thùng rác với lý do: "đặt tên không phù hợp"

và gửi bài : "không đúng box" . nhũng cáo đó thì Mod có thể sử tên hoặc chuyển lại cho đúng Box là việc làm của Mod mà. Và còn tuyên bố:
Đây là diễn đàn danketoan.com chứ ko phải là Diễn đàn khác nên sự so sánh của bạn là khập khiễng!

Theo mình thiển cận mình suy nghĩ thì trên diễn đàn là nơi anh em kế toán chia sẻ nhũng khó khăn, vướng mắc, tâm tình ..... Trên đó không ai có đặc quền đặc lợi gì.
hế mà Mod.. đã hành xử một cách như thế mình cũng thấy buồn vì điễn đàn mình đến nay đã có 231.392 Thành viên mà bị hành xử như thế này thì các bạn có buồn không?

Mình hy vọng là sắp tới sẽ có một đội ngũ các Mod và Smod nhiệt tình để hướng dẫn anh em thành viên chung mình để ngày càng tin tưởng vào diễn đàn hơn.

Thank các bạn

---------- Post added at 03:05 ---------- Previous post was at 01:07 ----------

Có khi chỉ vì một câu nói ... nhung ko bao giờ lấy lại được

---------- Post added at 03:19 ---------- Previous post was at 03:05 ----------

Qua theo dõi nhũng toppic trên diễn đàn mình cũng thấy có nhiều bài hay, thậm trí rất hay, vì đây là nơi gỡ rối cho anh em nhất là nhũng anh em mới vào nghề.

Nhưng thời gian gần đây có nhiều Mod và Smod ở diễn đàn mình sang nhũng diễn đàn khác tự khoe mình là nhiều kinh nghiệm, đọc sách nhiều xếp cao như núi, đẳng cấp là vĩnh viễn ... và đầu quân xin thẳng là Smod của nhũng diễn đàn khác...

Mình thiết nghĩ là hay BQT ở diễn đàn mình không là nơi để hội tụ nhũng nhân tài mà phải để nhân tài của mình đầu tư sang diễn đàn khác.

Mong muốn của mình là BQT quản lý diễn đàn mình xẽ có nhũng biện pháp thích hợp với nhũng Mod và Smod có những hàng động như thế để diễn đàn mình ngày càng phát triển

---------- Post added at 04:54 ---------- Previous post was at 03:19 ----------

Cái bạn này nói mà ko biết suynghi. Mình ko bênh ai cả, nhưng mình thấy có một số vấn đề như thế này:
Bạn đã biết diễn đàn nhìu thành viên như vậy. Nếu ai cũng đặt tiêu đề ko đúng nội dung và sai box giống như bạn thì phải huy động một đội ngũ Mod và Smod lớn như thế nào để ăn xong ngồi sửa tiêu đề và di chuyển về đúng box???? Vậy mà bạn cũng phát biểu đc cái câu ko ai được lợi gì. Ko đc lợi gì mà ăn xong rảnh hơi đi làm mấy thứ tầm phào ấy àh? Gặp những bài đó Mod chỉ có thời gian Delete thôi bạn ah. Và người ta cũng đã thông báo cho bạn từ khi bạn bắt đầu tham gia diễn đàn ở phần Nội quy. Và bạn cũng đã chấp nhận thì mới tham gia đc diễn đàn. Bất cứ ở đâu cũng phải có nội quy và mọi người tham gia phải tuân thủ = > Nếu ko thì loạn àh????? Bản thân mình tham gia diễn đàn cũng rất ghét mấy cái bài mà đặt tiêu đề kiểu như bạn. Những người mà đi giúp bạn,thảo luận vấn đề với bạn người ta nhìn tiêu đề để biết vấn đề đó mình có thể thảo luận đc ko? và cũng hiểu rõ là bạn đang vướng ở điểm nào.
Đặt mỗi cái tiêu đề theo nội dung bài viết của minh và vào đúng Box mà ko nổi thì dẹp đi!:kinhhoang:

---------- Post added at 08:17 ---------- Previous post was at 08:10 ----------

Mời đ/c Tigir2774 nhá?

Bạn này đang bôi nhọ anh Tiger :171:

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Nhưng thời gian gần đây có nhiều Mod và Smod ở diễn đàn mình sang nhũng diễn đàn khác tự khoe mình là nhiều kinh nghiệm, đọc sách nhiều xếp cao như núi, đẳng cấp là vĩnh viễn ... và đầu quân xin thẳng là Smod của nhũng diễn đàn khác...

Mình thiết nghĩ là hay BQT ở diễn đàn mình không là nơi để hội tụ nhũng nhân tài mà phải để nhân tài của mình đầu tư sang diễn đàn khác.

Mong muốn của mình là BQT quản lý diễn đàn mình xẽ có nhũng biện pháp thích hợp với nhũng Mod và Smod có những hàng động như thế để diễn đàn mình ngày càng phát triển
Đề nghị bạn nói cụ thể và rõ ràng, ko nên nói kiểu bâng quơ

Mình viết về một Smod của bạn đó, bạn có cần nói thẳng tên ra đây không?
Nhiều có nghĩa là lớn hơn 2, mời bạn cho tên các Mod, Smod còn lại?
Hay là làm Mod được cái quền muốn đè ai , làm gì cũng được

---------- Post added at 12:06 ---------- Previous post was at 12:05 ----------

Bài đầu tiên sai

2 bài sau không sai

---------- Post added at 12:07 ---------- Previous post was at 12:06 ----------

Cần có dẫn chứng thì mình có dẫn chứng đó thui

---------- Post added at 12:08 ---------- Previous post was at 12:07 ----------

Mình sai ở chỗ nào, bạn thử nói xem nào?
Bạn tự đọc lại Nội quy sử dụng Diễn đàn đi thì sẽ biết mình sai chỗ nào!
Ví dụ bài này
http://www.danketoan.com/forum/chia-se-cung-dan-nha-ke/tam-su.162797.html#post806077
Mình thấy chưa gì đã khóa đề tài rồi
theo mình phải trao đổi thêm
Bạn muốn trao đổi thêm gì ở đề tài đó?

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Tiger2774 bạn biết ních này chứ?

Ủa, em kiếm anh có chuyện gì thế? Đang ngủ bị nắm đầu dậy, cảm giác này thật là khó chịu đấy :khocdudoi:

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Ủa, em kiếm anh có chuyện gì thế? Đang ngủ bị nắm đầu dậy, cảm giác này thật là khó chịu đấy :khocdudoi:

Ah, theo cách hiểu của tệ hạ thì thí chủ mang thân đi đánh đông dẹp bắc, nhưng đánh nhầm ổ kiến hôi và đụng chạm tới lợi ích cá nhân của ai đó nên câu chuyện của thí chủ ở một trang "website đen" nào đó mang về danketoan kiếu kiện í mà!

Thí chủ đừng bận tâm nhiều, cứ việc mài kiếm mà đi chém thiên hạ nhá! haizzz:nhayday:

Ðề: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Thì không phải bỗng nhiên mình lại đem chủ đề này ra bàn bạc
Mình cũng không phải tự nhiên mà nói thế
Bạn có dám khẳng định cách hành xử của các MOD đã làm hài lòng các thành viên nhiều hay không?

TranTuan với cương vị là admin của diễn đàn DKT khẳng định với bạn, Mod / Smod ở DKT đã hành xử rất đúng mực và dựa vào nội quy khi xử lý các bài viết. Nếu bạn thấy có gì không rõ ràng trong cách hành xử, bạn có thể nêu CỤ THỂ ở đúng chuyên mục. Không ghi chung chung như thế này.
Mình thỉnh thoảng cũng vào DKT ,nhưng thấy cũng có rất nhiều bài mà các MOD cho vào sai quy định mà mình thấy những bài đó cũng không đến nỗi nào(chỉ cần các MOD chịu khó sửa lại ít đề bài là ok ,thế mà họ thẳng tay delete hay vứt vào sọt rác mà không thương tiếc)

Đừng ấn định suy nghĩ cá nhân của mình lên cách hành xử chung. Một ngày có hơn 1000 bài viết mới, mod phải duyệt qua và nếu chỉnh từng bài như vậy thì khối lượng công việc là khổng lồ. 20 mod/ 230.000 thành viên. Nếu mỗi người tự có ý thức một chút trong việc post bài viết thì sẽ tốt đẹp hơn việc 20 con người cặm cụi với việc ban nick và xoá bài.
Vì vậy ,để nhắc lại mình lập topic này để vạch rõ những vấn đề đó(đó là phát huy điểm mạnh và thấy những mặt hạn chế)

Lập topic bạn nên đọc trước nội quy.

1. Sao lại để một topic góp ý vào chỗ "Thư giãn"
2. Nêu các trường hợp cụ thể, đưng nói chung chung vơ đũa cả nắm.

Tóm lại là các Admin và Smod định xử lý vụ này thế nào, Cho mềnh biết với?

Ðề: Re: làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

http://www.danketoan.com/forum/bai-viet-pham-quy-thung-rac/gui-bqt.162790.html

Bạn xem lại nhé, mình bất bình lắm, mong có 1 bao công

TranTuan đã xem các bài viết của bạn. Có thể bạn viết những bài này có ý xây dựng cho DKT. Nhưng với một thành viên sinh hoạt ở DKT với số bài viết hơn 180 bài mà lại đặt tiêu đề - "Cứu em với" thì...

Điều 2 nội quy ghi rõ
Phải ngắn gọn, súc tích, bao hàm nội dung của bài viết để người đọc dễ dàng hiểu qua nội dung khi đọc tên chủ đề. ( tránh những chủ đề như: Chỉ cho tôi với, help me, Quan trọng đây!!! ...

Chuyện bạn nêu
Nhưng thời gian gần đây có nhiều Mod và Smod ở diễn đàn mình sang nhũng diễn đàn khác tự khoe mình là nhiều kinh nghiệm, đọc sách nhiều xếp cao như núi, đẳng cấp là vĩnh viễn :taptheduc:... và đầu quân xin thẳng là Smod của nhũng diễn đàn khác...

1. Thông tin của bạn thật sự chưa được kiểm chứng.
2. Bạn nghĩ mod là ai? sao lại làm mod? Theo TranTuan và ở DKT

Ai cũng nghĩ rằng, làm được Mod thì phải là một người nào đó phải có chức vụ to tát ở ngoài đời thật. Trong xã hội, cũng có những Mod thật sự có những chức vụ lớn và thậm chí có những Mod là những người rất bình thường.

Mod có thể là 1 kĩ sư, 1 học sinh xì tin, 1 người thất nghiệp ở nhà. Nhưng họ có đam mê, cố gắng đóng góp cho diễn đàn,cho sân chơi chung mặc dù họ còn biết bao chuyện phải lo trong cuộc sống như mọi người. Và họ được thành viên tín nhiệm, tin cậy bởi uy tín tích cóp dần của họ qua từng bài post, qua từng sự việc. Và thế là.. họ là Mod!

Nếu dựa trên tiêu chí này thì chẳng có vấn đề gì phải đề cập đến những người như vậy.

Sửa lần cuối:
Ðề: Re: Làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Bạn đọc lại #47 và trả lời câu hỏi của tôi, nếu không tôi sẽ xử lý bạn với lý do : vu khống thành viên BQT

P/s : anh Tiger2774 hiện giờ ko còn là Smod của diễn đàn danketoan.com nữa rồi bạn àh!

:kinhhoang:ghi tiếng việt rõ ràng, dùng từ mềnh cho ai đọc,
Yêu cầu bạn phải suy nghĩ trước khi nói, bạn tên hanhhyvong qua diễn đàn khác có người dùng tên đó nói xấu thì sao, bạn phải hiểu rõ điều mình nói chứ, hình ảnh trên web lấy ở đâu mà chẳng giống, đừng có lấy hành động của diễn đàn khác về đây nói, :danhrang: ở đây không có tình cảm riêng tư

Ðề: Làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Có lẽ hanghyvong đã bị cuốn vào vòng xoáy suynghi của chính mình. Nên dừng lại 5 phút: ĐỌC KỸ LẠI QUY ĐỊNH CỦA DIỄN ĐÀN

Sau này, có một lúc nào đó, tự đọc lại topic này, đọc lại các bài viết mà mình đã viết, có lẽ hanghyvong mới thấy rằng sao "lúc đó" mình "ngây thơ" thế nhỉ!

Dù sao thì ...trước khi trưởng thành, bất kỳ ai cũng đều phải qua giai đoạn dậy thì. SND chỉ mong các Mod thông cảm cho giai đoạn dậy thì - có nhiều rối loạn về tâm sinh lý một chút!

@hanghyvong: Bạn hãy dừng lại, điềm tĩnh, soi gương, sẽ thấy đầu tóc của mình đang rối, chỉ cần dùng lược chải lại là đẹp thôi!

Sửa lần cuối:
Re: Ðề: Làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Có lẽ hanghyvong đã bị cuốn vào vòng xoáy suynghi của chính mình. Nên dừng lại 5 phút: ĐỌC KỸ LẠI QUY ĐỊNH CỦA DIỄN ĐÀN

Sau này, có một lúc nào đó, tự đọc lại topic này, đọc lại các bài viết mà mình đã viết, có lẽ hanghyvong mới thấy rằng sao "lúc đó" mình "ngây thơ" thế nhỉ!

Dù sao thì ...trước khi trưởng thành, bất kỳ ai cũng đều phải qua giai đoạn dậy thì. SND chỉ mong các Mod thông cảm cho giai đoạn dậy thì - có nhiều rối loạn về tâm sinh lý một chút!

@hanghyvong: Bạn hãy dừng lại, điềm tĩnh, soi gương, sẽ thấy đầu tóc của mình đang rối, chỉ cần dùng lược chải lại là đẹp thôi!

Thật ra mình cũng rất bận, tham ra DKT lâu rùi nhung ko có thời gian, còn các bạn đi bắt lỗi là viết sai chính tả, đưa không đúng bot ... thật là nhũng lý do ... mình cũng không biết là diễn giải sao nữa. Cái quan trọng là diễn đàn mình là một diễn đàn lớn nên mọi hàng vi... phải cư xử đúng mực. Chú cứ sai một tý là xóa hay đóng... Bạn có biết là rất nhiều nhũng thành viên khác đang theo dõi chúng mình không? bạn hãy bình tĩnh đọc lại tất cả các bài tối qua mình viết xem mình có thái độ thế nào , mong các bạn qua bài này có một lời nói làm sau để anh em trên diễn đàn này kính trọng

Í dạ, Admin và Smod có quyền hạn lớn tới mức "xử lý" con người sao ta? Chuyện này ngộ nhỉ. Đúng là núi cao có núi khác cao hơn. Mình (chứ không phải mềnh nhá) đi ngủ cho chắc, ở lại đây chắc có ông admin, smod nào đó phạt tù thì toi cơm.

Nam mô a di đà lạt........:tungkinh: :gomo:

Ðề: Re: Ðề: Làm rõ vấn đề về cách hành xử của các MOD trên DKT

Thật ra mình cũng rất bận, tham ra DKT lâu rùi nhung ko có thời gian, còn các bạn đi bắt lỗi là viết sai chính tả, đưa không đúng bot ... thật là nhũng lý do ... mình cũng không biết là diễn giải sao nữa. Cái quan trọng là diễn đàn mình là một diễn đàn lớn nên mọi hàng vi... phải cư xử đúng mực. Chú cứ sai một tý là xóa hay đóng...
Đến giờ mà bạn vẫn chưa chịu bỏ ra 10' để đọc cái nội quy sử dụng diễn đàn thì tôi pó tay!
Bạn có biết là rất nhiều nhũng thành viên khác đang theo dõi chúng mình không? bạn hãy bình tĩnh đọc lại tất cả các bài tối qua mình viết xem mình có thái độ thế nào , mong các bạn qua bài này có một lời nói làm sau để anh em trên diễn đàn này kính trọng
Tôi có lời sau cùng dành cho bạn : bạn rất ư là nguy hiểm...

P/s : bạn ko dám trả lời câu hỏi của Mod Triet hả? Vậy chứng tỏ bạn đã vu khống thành viên BQT, mong Admin xử lý vụ này!

@suynghidi : đề nghị lão suy nghĩ thêm :171:

Thật ra mình cũng rất bận, tham ra DKT lâu rùi nhung ko có thời gian, còn các bạn đi bắt lỗi là viết sai chính tả, đưa không đúng bot ... thật là nhũng lý do ... mình cũng không biết là diễn giải sao nữa. Cái quan trọng là diễn đàn mình là một diễn đàn lớn nên mọi hàng vi... phải cư xử đúng mực. Chú cứ sai một tý là xóa hay đóng... Bạn có biết là rất nhiều nhũng thành viên khác đang theo dõi chúng mình không? bạn hãy bình tĩnh đọc lại tất cả các bài tối qua mình viết xem mình có thái độ thế nào , mong các bạn qua bài này có một lời nói làm sau để anh em trên diễn đàn này kính trọng

Bạn nói mình bận vậy người khác không bận à, Bạn suy nghĩ sao vậy, Phải để MOD chỉnh lại từng chữ cho bạn à, phải chỉ bạn nên poss bãi ở đâu à :danhrang:
Bạn nói 2 chữ rất bận vậy những người khác rãnh rỗi ngồi chỉnh sửa cho bạn à, Bạn không có 1 chút gì suy nghĩ cả, nếu họ không quan tâm sẽ không thức để nói chuyện với bạn, Bạn nên tôn trọng người khác, nếu bạn nói nhiều người bức xúc họ có thể nói ra, đừng có hể chút là có mod này sai mod nọ không đúng

---------- Post added at 11:27 ---------- Previous post was at 11:26 ----------

Í dạ, Admin và Smod có quyền hạn lớn tới mức "xử lý" con người sao ta? Chuyện này ngộ nhỉ. Đúng là núi cao có núi khác cao hơn. Mình (chứ không phải mềnh nhá) đi ngủ cho chắc, ở lại đây chắc có ông admin, smod nào đó phạt tù thì toi cơm.

Nam mô a di đà lạt........:tungkinh: :gomo:

Ông cọp trùm ăn nhậu, cũng biết sợ à

:chongmat: :Daudau: :quayvongvong: :pochiu: :cuoilanlon:

Đọc lại topic từ đầu mình thấy đâu bạn có vấn đề :cogidau:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CẨM NANG KẾ TOÁN TRƯỞNG

Liên hệ: 090.6969.247

KÊNH YOUTUBE DKT

Kỹ thuật giải trình thanh tra BHXH

Đăng ký kênh nhé cả nhà

SÁCH QUYẾT TOÁN THUẾ

Liên hệ: 090.6969.247