THÔNG BÁO LỊCH TẬP HUẤN CỦA CỤC THUẾ VỀ CHÍNH SÁCH THUẾ MỚI
TỪ NGÀY 17/07/2014 ĐẾN NGÀY 23/07/2014

DOWNLOAD CÁC VĂN BẢN HIỆU LỰC NĂM 2014 VỀ THUẾ TNDN - TNCN - GTGT - HÓA ĐƠN

kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài:
Xin file bảng kê cước vận chuyển

Cảm ơn
    159
    Được cảm ơn 173 lần trong 100 bài viết

Xin file bảng kê cước vận chuyển

Cả nhà ơi! Ai có file bảng kê cước vận chuyển thì cho mình xin với. Cụ thể là Cty mình và bên vận chuyển có ký hợp đồng vận chuyển cho nhau. Mỗi tháng lại có một bảng kê các chuyến và cước phí vận chuyển. Mọi tháng thì chị kễ toán bên công ty kia làm, tháng này chị ấy bị tai nạn nên mình phải làm mà mình thì chẳng biết làm thế nào cả. Mình cũng chưa đọc cái đó bao giờ, mọi tháng chỉ cầm mỗi HĐ mà kê thôi. Cả nhà giúp mình với nhé xếp lệnh chiều nay phải có rồi.

Các bài viết khác cùng chuyên mục:

2. # ADS
    DanketoanAds Circuit advertisement

Cảm ơn
    34
    Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết

Ðề: Xin file bảng kê cước vận chuyển

Trích Nguyên văn bởi Ngoc Miu View Post
    Cả nhà ơi! Ai có file bảng kê cước vận chuyển thì cho mình xin với. Cụ thể là Cty mình và bên vận chuyển có ký hợp đồng vận chuyển cho nhau. Mỗi tháng lại có một bảng kê các chuyến và cước phí vận chuyển. Mọi tháng thì chị kễ toán bên công ty kia làm, tháng này chị ấy bị tai nạn nên mình phải làm mà mình thì chẳng biết làm thế nào cả. Mình cũng chưa đọc cái đó bao giờ, mọi tháng chỉ cầm mỗi HĐ mà kê thôi. Cả nhà giúp mình với nhé xếp lệnh chiều nay phải có rồi.
    Bạn phải nói rõ là bạn ở Tỉnh, TP nào thì mọi người mới biết được. Mình chỉ có Bảng kê doanh thu vận chuyển của tỉnh Nghệ An thôi. Mà cước phí vận chuyển đó là tùy công ty và bên vận chuyển tự thỏa thuận với nhau bạn ạ, nhưng không cao quá là được.
    Em xa anh nghe câu dân ca
    Dận mà thương sao mà da diết thế

4. Các thành viên đã cảm ơn thanhthuy387 về bài viết hữu ích này :

Cảm ơn
    159
    Được cảm ơn 173 lần trong 100 bài viết

Ðề: Xin file bảng kê cước vận chuyển

Trích Nguyên văn bởi thanhthuy387 View Post
    Bạn phải nói rõ là bạn ở Tỉnh, TP nào thì mọi người mới biết được. Mình chỉ có Bảng kê doanh thu vận chuyển của tỉnh Nghệ An thôi. Mà cước phí vận chuyển đó là tùy công ty và bên vận chuyển tự thỏa thuận với nhau bạn ạ, nhưng không cao quá là được.
    điều đó mình hoàn toàn biết nhưng ý mình hỏi là cái mẫu đó nó như thế nào gồm những trình twj ra sao?. còn đoạn đường và cước phí mình đã có danh mục xếp cho rồi.

Thông tin về chủ đề