Trang 1/18 12311 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 179

Ðề tài:
Nhập Xuất Tồn Đơn Giản

Cảm ơn
    371
    Được cảm ơn 1,842 lần trong 536 bài viết

Nhập Xuất Tồn Đơn Giản

Vừa qua có nhiều bạn hỏi về file Nhập Xuất Tồn. Tôi xin gửi các bạn file nhập xuất tồn đơn giản viết trên Excel, chủ yếu là tính Nhập Xuất Tồn Kho và Thẻ Kho.
    Các bạn có thể download theo đường link mới ở cuối bài
    Chúc vui
    Thân

Dear All : Có rất nhiều bạn hỏi về việc chương trình hỏi pas. Thật ra là không phải như vậy. các bạn làm theo như sau :
    1/ Mở Excel, vào menu Tools/Macro/Security chọn Medium ==> tắt Excel
    2/ Mở File Nhập Xuất Tồn, nhấn Enabned Macros ==> Ok
    .................................................. ................................................
    Do đường link cũ bị lỗi nên tôi up lại file này. Bạn nào chưa tải được thì tải nhé
    .................................................. ...............................................
    (11/06/2011)Vừa qua có nhiều bạn hỏi về lỗi của file. sau khi test lại, tôi đã sửa lại lổi sau khi cập nhật DSKH thì sẽ hiển thị ngay tại combo cho các bạn chọn và chỉnh lỗi các báo cáo cho phù hợp với mọi trường hợp. Thành thật xin lỗi mọi người và xin post lại file kèm theo tháng năm sửa phía sau. Các bạn download file mới và sử dung như cũ
    Thân

(12/12/2010)Những ai quan tâm tới Excel 2007,2010 thì hãy download tại #114 nhé
    Thân mến

Các bài viết khác cùng chuyên mục:

Tập tin kèm theo Tập tin kèm theo
    thay đổi nội dung bởi: xuanthanh, 12-12-2011 lúc 02:45 Lý do: Thêm link mới trên diễn đàn, sửa lại file lỗi và thêm file dùng cho Excel 2007,2010

2. Có 142 thành viên sau đây cảm ơn xuanthanh vì bài viết có ích này:

0973085866,  123kooanh,  alexnguyen33,  anhn,  bebenben,  bluename,  bongxaumu,  camtu_90tdt,  ch200979,  chanh 831992,  chuotbach84,  chuotixiu,  chuteuthoida,  cncstar.vn,  congviendep,  ctct4,  ctythanhdai,  cuchuoi900,  culantn,  cuongTKCM,  dhkq4,  DoanHue87,  Dung176,  duong_adv,  gachich,  game,  hangtayho,  hatien05,  Hòa Vigro,  Hồng Cúc,  hd6870,  Hienthihoang,  hoacucchi,  hoaitt,  hoang9989,  hoangtuyet22,  hoasang,  hoatam89,  honeyhai,  hungpv1991,  hungthuy1018,  HuongDuongcm,  huongkt,  huongxuan241,  huytu87,  iamlee912,  jolieszhang,  ka'tra,  Ken Truong,  Khúc Thụy Du,  khoanglang,  Kimoanh810,  kita102,  ktsnvn,  lahan,  lebichngoc,  lehao,  lethao91lc,  lien3112,  linhung8589,  longlee,  luongphoilin,  lynk nguyen,  macke,  maianh113,  Ma_Non,  memco,  meoxinh87,  minhhongcdkt,  mocmeo12,  morong,  munto,  Muon_hy,  n63kiss,  nangbien,  ndkhoi,  ngan_2503,  nglangthang,  ngochn_nd,  ngoclana87,  ngoisaonam,  ngumanoi,  Nguyendung91,  nguyenhang77,  Nguyenoanhtb,  ngvitcon,  nhadaulilom,  nhungkt66,  nobita0203,  npt_7590,  NSX,  nx.quyet_DA,  ongduchung,  ongvandong,  oriole21184,  oxxino,  pe_ti,  phamca,  phanhaiyen,  phuongdo2011,  phuongnho88,  pu2009,  quangngocdt,  quenha,  quykh,  quynhquynh89,  quynhtrang82,  Redmoon,  Rhum,  romagribank,  suongcao,  t.nhungmt,  tannhung,  TBA788408,  th.hang88,  thanhbinhhp,  thanhthu_pl,  thomat,  thothonb,  thuankt51c.n,  thuhienbn,  thuyhangHH,  thuytrieutim,  thuy_nd,  tietcanhvit,  timnhanh,  tongochai,  trangrom293,  trangsury,  tranvanvuidn,  ttttttttt,  t_3_y_2008,  vịt thúy,  vkhanh2007,  vy_tran,  xuanntr,  xuyen09,  yamedl,  yenmaidang,  yeuladangkay,  youforever,  yuanlch955

3. # ADS
    DanketoanAds Circuit advertisement
    Công ty CP Tư Vấn Thuế Vinatax CleverCFO Lac Viet

Dịch vụ đại lý thuế VINATAS: Dịch vụ Đại Lý Thuế | Dịch vụ quyết toán Thuế | Dịch vụ kiểm toán Thuế | Dịch vụ hoàn thuế | Dịch vụ kế toán trọn gói

Cảm ơn
    4

Ðề: Nhập Xuất Tồn Đơn Giản

Khi bấm vào Sổ chi tiết hàng hoá thì báo lỗi và không hiển thị được, bấm vào Thoát chương trình cũng báo lỗi và không thể thoát được, tại sao vậy bạn Xuanthanh mến?

5. Có 3 thành viên sau đây cảm ơn yuanlch955 vì bài viết có ích này:

Cảm ơn
    371

Trích Nguyên văn bởi yuanlch955 View Post
    Khi bấm vào Sổ chi tiết hàng hoá thì báo lỗi và không hiển thị được, bấm vào Thoát chương trình cũng báo lỗi và không thể thoát được, tại sao vậy bạn Xuanthanh mến?
    Bạn kiểm tra lại, tôi thử vẫn thấy bình thường mà, có lỗi gì đâu?

Dear All : Chương trình viết trên Excel 2003, các bạn phải nhập dầy đủ dữ kiện mới có thể nhấn nút báo cáo được, nhập danh sách hàng, phiếu nhập hàng, phiếu xuất hàng. Khi báo cáo tồn kho nhập thời gian từ ngày , đến ngày. Khi tính sổ chi tiết nhập thêm tên hàng(chọn trong hộp combo)
    Thân

7. Có 4 thành viên sau đây cảm ơn xuanthanh vì bài viết có ích này:

Cảm ơn
    16
    Được cảm ơn 87 lần trong 60 bài viết

Trích Nguyên văn bởi xuanthanh View Post
    Vừa qua có nhiều bạn hỏi về file Nhập Xuất Tồn. Tôi xin gửi các bạn file nhập xuất tồn đơn giản viết trên Excel, chủ yếu là tính Nhập Xuất Tồn Kho và Thẻ Kho.
    Các bạn có thể download tại đây
    Chúc vui
    Thân
    Cảm ơn ban, mình tải về xem thử thấy rất hay. Nhưng có một chỗ mình không hiểu là nhập hàng tồn kho đầu kỳ ở đâu. Mình đã gọi điện cho bạn nhưng không thấy bạn nhấc máy. Bạn chỉ giúp mình nhé, mình sẽ áp dụng luôn - Nick của mình là Conangxinhgaihn@yahoo.com hay Fire.ant1210@gmail.com. Thanks bạn nhiều.
    I love to walk in the rain cause no one knows that I am crying........

9. Có 3 thành viên sau đây cảm ơn Fire Ant vì bài viết có ích này:

Cảm ơn
    371

Trích Nguyên văn bởi Fire Ant View Post
    Cảm ơn ban, mình tải về xem thử thấy rất hay. Nhưng có một chỗ mình không hiểu là nhập hàng tồn kho đầu kỳ ở đâu. Mình đã gọi điện cho bạn nhưng không thấy bạn nhấc máy. Bạn chỉ giúp mình nhé, mình sẽ áp dụng luôn - Nick của mình là Conangxinhgaihn@yahoo.com hay Fire.ant1210@gmail.com. Thanks bạn nhiều.
    Bạn nhập số dư đầu kỳ giống như nhập một phiếu nhập bình thường, ngày nhập là ngày trước ngày của các phiếu nhập khác
    Chúc thưc hành vui vẻ
    Thân

11. Các thành viên đã cảm ơn xuanthanh về bài viết hữu ích này :

Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

pass vao la gi vay ban???
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    adim ơi pass vào trong excel la gi thế? Giup tôi với
    thay đổi nội dung bởi: who, 14-05-2009 lúc 10:00 Lý do: Automerged Doublepost

Cảm ơn
    8
    Được cảm ơn 10 lần trong 9 bài viết

sao mình ko download được vậy

Cảm ơn
    371

Trích Nguyên văn bởi anna19t5 View Post
    sao mình ko download được vậy
    Bạn xem lại máy của mình. Tôi vẫn load bình thường mà
    Thân
    @ anna19t5 : Nếu vẫn không load được, bạn để lại đ/c mail

Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Xin lội pác ơi giúp em với em dowload về rồi nhưng ko sử dụng đc có phải là do thiếu cái ji đó ko pác giúp em với huhu

Cảm ơn
    371

Trích Nguyên văn bởi hongthai View Post
    Xin lội pác ơi giúp em với em dowload về rồi nhưng ko sử dụng đc có phải là do thiếu cái ji đó ko pác giúp em với huhu
    Bạn nói cụ thể hơn được không? Nó báo lỗi làm sao mà không sử dụng được?
    Dear All : Chương trình viết trên Ex2003, nếu bạn sử dụng Ex2007 thì sẽ báo lỗi.
    Thành thật xin lỗi các bạn

17. Có 2 thành viên sau đây cảm ơn xuanthanh vì bài viết có ích này:

Trang 1/18 12311 ... cuốicuối

Thông tin về chủ đề