kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài:
tạo header footer cho trang nằm ngang trong word 2003

Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

tạo header footer cho trang nằm ngang trong word 2003

Các anh chị cho em hỏi, em có cho 1 cái bảng biểu nằm ngang trong word 2003, khi tạo header footer các trang trước vẫn bình thường, nhưng đến trang nằm ngang thì header footer đánh số trang bắt đầu lại là 1. Các trang tiếp theo là trang dọc, thì nó không còn header footer đâu nữa. Phải làm thế nào bây giờ hả mọi người. Mọi người giúp em với

Các bài viết khác cùng chuyên mục:

2. # ADS
    DanketoanAds Circuit advertisement
    Công ty CP Tư Vấn Thuế Vinatax CleverCFO Lac Viet

Dịch vụ đại lý thuế VINATAS: Dịch vụ Đại Lý Thuế | Dịch vụ quyết toán Thuế | Dịch vụ kiểm toán Thuế | Dịch vụ hoàn thuế | Dịch vụ kế toán trọn gói

Cảm ơn
    17
    Được cảm ơn 4 lần trong 4 bài viết

Ðề: tạo header footer cho trang nằm ngang trong word 2003

Về cài đặt trang: Kích chuột vào trang ngang/Insert/Page number/Format/Continue from previous section/Ok.
    Về header and footer thì mình ko rõ lắm, bạn cứ tạo lại là ok, nếu sang trang dọc số trang lại bắt đầu lại là 1 thì bạn kích chuột vào trang dọc đó rùi vào menu insert làm như trên.

4. Các thành viên đã cảm ơn haukt89 về bài viết hữu ích này :

Cảm ơn
    2,231
    Được cảm ơn 2,973 lần trong 1,245 bài viết

Ðề: tạo header footer cho trang nằm ngang trong word 2003

Trích Nguyên văn bởi trinhmo0974 View Post
    Các anh chị cho em hỏi, em có cho 1 cái bảng biểu nằm ngang trong word 2003, khi tạo header footer các trang trước vẫn bình thường, nhưng đến trang nằm ngang thì header footer đánh số trang bắt đầu lại là 1. Các trang tiếp theo là trang dọc, thì nó không còn header footer đâu nữa. Phải làm thế nào bây giờ hả mọi người. Mọi người giúp em với
    trên thanh công cụ Header and Footer có 1 biểu tượng là Page Setup(Tương đương với vào menu File/Page setup), khi click vào đó sẽ xuất hiện hộp thoại, chọn sang Tab Layout, chọn vào Different odd and even để có thể tạo Header/Footer khác nhau giữa các trang chẵn/lẻ, chọn vào mục Different First Page để tạo Header/Footer khác nhau giữa trang đầu tiên và các trang tiếp theo, trong trường hợp bạn muốn tạo Header/Footer khác nhau giữa các chương thì bạn phải ngắt các chương bởi Section (Insert/Break->Section/New Page). Sau đó, khi tạo Header/Footer thì bỏ lựa chọn của biểu tượng Link to Previous(Với Word 2003) trên thanh công cụ Header and Footer là bạn có thể tạo Header/Footer riêng cho các Section khác nhau.
    ĐỜI SỐNG THÌ HỮU HẠN
    SỰ HỌC THÌ VÔ HẠN

----(^_^) you & me (@_@)----

6. Có 3 thành viên sau đây cảm ơn truongthon vì bài viết có ích này:

Thông tin về chủ đề