Trang 1/5 123 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 48
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Thang bảng lương của công ty TNHH

công ty em là công ty TNHH 1 thành viên đã đi vào hoạt động từ tháng 7. sếp bảo em làm bảng lương để trích chi phí thì em đã làm rồi. cty có 3 người và cả 3 đã và đang tham gia BHXH ở cty khác do đó không phải làm thủ tục đóng BHXh j cả.nhưng em đọc diễn đàn thấy bảo phải đăng ký thang bảng lương cho cty
    vậy những khoản trích lương từ trước đén nay của cty mình có được xem là hợp lý không và thủ tục làm thang bảng lương ntn? ai có mẫu thì send cho 1 với. em mới đi làm nên gà mờ mấy vấn đề này lắm!mong diễn đàn tư vấn giúp em

Các bài viết khác cùng chuyên mục:

2. # ADS
    DanketoanAds Circuit advertisement

Cảm ơn
    176
    Được cảm ơn 167 lần trong 117 bài viết

Ðề: Thang bảng lương của công ty TNHH

Vẫn đăng ký thang lương bảng lương bình thường cho năm 2011(lương tối thiểu đã tăng). chi phí lương đó vẫn hợp lý ko sao hết.
    Bạn xin mẫu thang lương mà ko để lại địa chỉ thì làm sao mà gửi cho bạn được

[Chỉ có thành viên mới có thể nhìn thấy links. Bạn hãy nhấn vào đây để đăng ký...]

Tuỳ công ty theo yêu cầu của chủ DN mà xây dựnghệ thống thang lương bảng lương. Có thể theo mức lương hoặc có thể theo hệ số lương. và cũng tuỳ vào phòng lao động quản lý nửa
    Theo yêu cầu của các bạn mình post mẫu hệ thống thang lương,bảng lươnglên đây cho máybạn tham khảo, nhưng mức lươngthì tuỳ công ty các bạn rồi các bạn xây dựng thang lưong theo mức lương hoặc theo hệ số.

Chúc các bạn thành công.
    thay đổi nội dung bởi: thumai2t, 28-09-2011 lúc 04:16

4. Có 4 thành viên sau đây cảm ơn thumai2t vì bài viết có ích này:

Cảm ơn
    0

Dạ. em quen mất. mail e là [Chỉ có thành viên mới có thể nhìn thấy links. Bạn hãy nhấn vào đây để đăng ký...]
    thanks!

Cảm ơn
    0

huhu, em là kế toán mới vào nghề, công ty em sản xuất phần mềm, lương mỗi người trong công ty là khác nhau, tùy theo đặc thù của công việc,em không biết phải làm thang bảng lương như thế nào nữa, anh chị ơi, giúp em với.em đang cần gấp lắm.Thank thank nhìu nhìu

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

mail của em là: [Chỉ có thành viên mới có thể nhìn thấy links. Bạn hãy nhấn vào đây để đăng ký...]

Cảm ơn
    0

hi, ai đó có thể post lên diễn đàn dùm hem, mình cũng cần tham khảo chút.
    Nhận viết hóa đơn VAT mọi lĩnh vực, không giới hạn số $ yêu cầu. Mail về dichvu_VAT@vietway.biz

Cảm ơn
    485
    Được cảm ơn 264 lần trong 163 bài viết

Tớ muốn đính kèm file tập tin cho bạn nào cần thì down xuống nhưng tớ ko biết đính kèm ở đâu. Có bạn nào chỉ cho tớ cách đính kèm tập tin vào bài viết cơ. Ai cần thì lấy xuống chứ tớ mà gửi mail cho từng bạn thế này có mà chít.

Cảm ơn
    104
    Được cảm ơn 148 lần trong 102 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Hoabutt View Post
    Tớ muốn đính kèm file tập tin cho bạn nào cần thì down xuống nhưng tớ ko biết đính kèm ở đâu. Có bạn nào chỉ cho tớ cách đính kèm tập tin vào bài viết cơ. Ai cần thì lấy xuống chứ tớ mà gửi mail cho từng bạn thế này có mà chít.
    chức năng Gửi tệp tin đính kèm hình như bị khóa rồi. bạn có thể tải tệp tin đó lên các trang chia sẻ vd: mediafire.com chẳng hạn rùi post link cho mọi người down.
    have a nice day, a nice week, a nice month, a nice year, and a nice life

Cảm ơn
    104
    Được cảm ơn 148 lần trong 102 bài viết

Sao lại bất tiện như vậy nhỉ, sao Bác Hổ vẫn đưa lên được đó. Tớ chả rành mấy vụ đưa lên các mạng xã hội hay chia sẻ gì đâu. Tớ mít đặc vụ này. Còn có ai có thể giúp tớ đính kèm tập tin cho các bạn cần lấy ko?

Có lòng tốt mà ông trời ko thương giúp à?
    Bạn gửi qua yahoo cho mình rùi mình gửi lên mạng giúp cho
    yahoo: muadonggialanh313
    have a nice day, a nice week, a nice month, a nice year, and a nice life

Cảm ơn
    0

Ôi anh chị ơi giúp em với.Em là lính mới mà tìm hiểu không biết vào đâu.Công ty em là ct TNHH hiện có 2ng đóng BH.Vừa rùi đi đóng Bhxh ,ct em phải làm quyết định tăng lương cho một người vì nó thấp hơn mức lương tối thiểu.Đợt trước chị đó đăng ký với Bộ TBXH mức đóng BH thấp nhất là 1.050.000đ,ko có cấp bậc gì.Em làm quyết định tăng lương cho chị đó lên 1.450.000đ nhưng ngta bảo ko đc.Vậy ko có cấp bậc mà đóng theo lương thì phải quyết định tăng bao nhiêu ah?xin các cao nhân chỉ giúp.Lương hiện tại của chị ấy là 2.200.000đ.

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

Chị thumai2t ơi,chị gửi giúp em một bản nhé.Mail em là [Chỉ có thành viên mới có thể nhìn thấy links. Bạn hãy nhấn vào đây để đăng ký...] you chị.

Cảm ơn
    56
    Được cảm ơn 13 lần trong 10 bài viết

Mình có nhưng ko biết post lên đây cho các bạn lấy xuống. Bạn nào chỉ cho mình đi chứ gửi cho từng bạn thế này thì lâu lắm.
    bạn tạo 1 tài khoản ở trang media fire sau đó up tài liệu lên, cuối cùng là lấy link share cho mọi người, nhớ cho mình với nhé! Thanks

13. Các thành viên đã cảm ơn TN_2011 về bài viết hữu ích này :

Trang 1/5 123 ... cuốicuối

Thông tin về chủ đề