Trang 1/6 123 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 58

Ðề tài:
Học Kế Toán EXCEL

Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 4 lần trong 4 bài viết

Học Kế Toán EXCEL

Em đang ở Sài Gòn, em là sinh viên kế toán mới ra trường, và đã đi làm, Hiện em đang làm kế toán bằng phần mềm chứ ko phải bằng EXCEL, Nhưng em thấy đa số hiện nay các doanh nghiệp đều làm bằng excel, mà hồi học ở trường em không được học môn kế toán excel hoặc là môn excel jì cả, nên giờ em muồn tìm một địa điểm nào để học kế toán bàng excel, có anh chỉ nào biết chổ nào dạy khôgn cho em một địa chỉ với. VÌ em khôgn biết chổ nào dạy cả, rất mogn được sự giúp đỡ.

Các bài viết khác cùng chuyên mục:

2. # ADS
    DanketoanAds Circuit advertisement
    Công ty CP Tư Vấn Thuế Vinatax CleverCFO Lac Viet

Dịch vụ đại lý thuế VINATAS: Dịch vụ Đại Lý Thuế | Dịch vụ quyết toán Thuế | Dịch vụ kiểm toán Thuế | Dịch vụ hoàn thuế | Dịch vụ kế toán trọn gói

Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 4 lần trong 4 bài viết
    Trích Nguyên văn bởi lamaihao View Post
    Chao ban meoconkt !
    Neu vay ban hay tim den Trung tam ke toan dien toan cua Truong DH Kinh Te do. Dia chi la 215 Vo Thi Sau, Q.3, TP.HCM. Vi luc truoc minh co hoc khoa ngan han o do va minh thay co day ke toan bang excel nua.
    Ban hay den do ma tim hieu nhe !
    Em Cảm ơn Lamaihao nha!Em sẽ phải đi học thôi, hihi không bít jì về kế toán EXCEL thì ta khó mà vững trong nghề được hì hì.:smash:

4. Các thành viên đã cảm ơn meoconkt về bài viết hữu ích này :

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Ðề: Học Kế Toán EXCEL

Em đang ở Sài Gòn, em là sinh viên kế toán mới ra trường, và đã đi làm, Hiện em đang làm kế toán bằng phần mềm chứ ko phải bằng EXCEL, Nhưng em thấy đa số hiện nay các doanh nghiệp đều làm bằng excel, mà hồi học ở trường em không được học môn kế toán excel hoặc là môn excel jì cả, nên giờ em muồn tìm một địa điểm nào để học kế toán bàng excel, có anh chỉ nào biết chổ nào dạy khôgn cho em một địa chỉ với. VÌ em khôgn biết chổ nào dạy cả, rất mogn được sự giúp đỡ.

Cảm ơn
    0

ban co the lien he voi minhtri267@yahoo.com de biet them chi tiet

Cảm ơn
    810
    Được cảm ơn 2,569 lần trong 876 bài viết

Trích Nguyên văn bởi meoconkt View Post
    DI HOC BẠN MẤT PHẢI 500.000 TRỞ LÊN NÊN CHẠY RA HIỆU SÁCH MUA LẤY QUYẺNKẾ TOÁN DN VỚI EXCEL RẤT DỄ HIỂU MÀ CÓ 27.000Đ.CHÚC MAY MẮN

Trích Nguyên văn bởi ngakt View Post
    Minh cung ko biet gi ve KT Excel ca va cung dang tim de hoc,nhung minh hien dang o Da Nang,ko biet tim o dau,anh chi nao chi giup minh voi,Minh moi ra truong va dng lam KT TH noi bo,theo ca ban thi minh co phai la BC hay bang CDPS nhu minh thuong hoc o truong ko,ben minh thuong nhap hang ko tach VAT ra va ban ra cung vay,nen minh ko biet pahi DK va KC cac but toan ay nhu the nao nua,minh chua tim ra duoc gia von hang ban va hang ton kho( minh moi vao CTY duoc 1,5thang thoi) minh da nhin vao cac BC Dthu duoc viet bang Access,nhung minh thay roi qua.Co ai da tung lam ben linh vuc KD linh kien may tinh thi chac la thau hieu hon ve cach hach toan theo kieu dac thu nay.Mong cac ban va cac anh chi giup minh voi,minh ko biet lam nhu the nao va bat dau tu dau nua.Minh that su boi roi qua>
    KT KINH DOANH NGÀNH GÌ CŨNG GIỐNG NHAU HẾT,BẠN ĐỊNH KHOẢN TỪNG NGHIỆP VỤ PHÁT SINH VÀ ĐƯA VÀO TỪNG TÀI KHOPẢN RIÊNG ĐỂ QUẢN LÝ.THUẾ TÍNH RIÊNG VÀ DOANH THU LÀ SỐ BÁN CHƯA THUẾ TÍNH RIÊNG.MUA SÁCH KT DN VỚI EXCEL VỀ THAM KHẢO SẼ BIT HẾT.
    thay đổi nội dung bởi: nhuantin, 20-12-2007 lúc 11:32 Lý do: Automerged Doublepost
    CHO THUÊ XE - GIÁ GIA ĐÌNH -04.39907530

8. Có 2 thành viên sau đây cảm ơn nhuantin vì bài viết có ích này:

Cảm ơn
    0

em học trường nào mà nó ko đào tạo môn này?

Cảm ơn
    224
    Được cảm ơn 161 lần trong 112 bài viết

Thực ra học excel không phải cứ đến trường mới tốt mà bạn mua sách về nhà tự nghiên cứu trên máy tính là học được thôi mà, với lại học kế toán ở trường mà nói không học excel là ko hiểu nổi vì trường nào củng dạy mà bạn
    Vũ vô kiềm toả năng lưu khách
    Sắc bất can qua dị sát nhân

Cảm ơn
    6

[B][COLOR="Blue"]các bạn có thể đến học kế toán thực hành trên excel ở trung tâm kế toán nào đấy hoặc thuê gia sư cũng được với những người ở tỉnh khác không có điều kiện lên hà nội học thì thuê gia sư rồi học online cũng ok mà. Ai có nhu cầu tìm hiểu thông tin thì liên lạc với mình, mình cho vài địa chỉ học hẳn hoi, vì đợt trước mình vừa đi dạy ở một trung tâm đào tạo kế toán vừa làm marketing cho họ nên các trung tâm ở hà nội mình biết khá rõ như bác thành, censtaf, đức hà, g7,....
    thay đổi nội dung bởi: meoconlamlem, 17-07-2012 lúc 10:08

Cảm ơn
    360
    Được cảm ơn 601 lần trong 351 bài viết

hiiii nhưng Đức Hà ở Hà Nội mà , làm sao bây giờ
    Mời học thử 1 buổi kế toán Đức Minh

Cảm ơn
    14
    Được cảm ơn 12 lần trong 6 bài viết

tất cả đều dạy hết đấy bạn ạ. Hãy chịu khó lật tập lại nha