kết quả từ 1 tới 7 trên 7
    Cảm ơn
    27

HỌC ANH VAN Ở BỘ NGOẠI GIAO...

Hello cả nhà!!!
    Cho em hỏi cả nhà mình có ai đã và đang học anh văn ở Bộ ngoại giao không?
    Em dang định học mà chưa có thông tin về giáo trình , chương trình đào tạo, lớp học khoảng bao nhiêu bạn..... ở bên đó nhiều.Anh chị nào biết thì share nhé.
    Thanks!!!!

Các bài viết khác cùng chuyên mục:

2. # ADS
    DanketoanAds Circuit advertisement

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết

Ðề: HỌC ANH VAN Ở BỘ NGOẠI GIAO...

Hi!

Mình đã từng học av ở Bộ Ngoại giao rồi. Lớp học khoảng 15-25 người. Mình học ở đó mấy khóa, thấy giáo viên ở đó dạy nhiệt tình lắm...mình học ở đó cũng lâu rồi, ko bít là dạo này giáo trình có thay đổi hay ko? Bạn nên đến đó để tìm hiểu kỹ hơn...

4. Các thành viên đã cảm ơn vu.bich về bài viết hữu ích này :

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 41 lần trong 30 bài viết

mich cũng muốn đi học (_ _") bạn nào có bảng báo giá các lớp cho mich biết thêm ít thông tin với nhé!

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

mình cũng đang có nhu cầu học anh văn. Bạn có thể gửi báo giá vào mail cho mình dc không?
    email của mình là : [Chỉ có thành viên mới có thể nhìn thấy links. Bạn hãy nhấn vào đây để đăng ký...]

Cảm ơn
    0

Học anh văn ở bộ ngoại giao thấy trường mình đi học bên đấy nhiều lắm, nhưng đăng kí học được khóa bên đấy vất vả quá đi, không biết giữa bộ ngoại giao và ila, EQuest thì học phí nơi nào sẽ tốt hơn nhỉ không tính đến chất lượng nhé vì mấy trung này đều là trung tâm lớn nên chắc không có vấn đề gì về chất lượng mình chỉ quan tâm học phí thôi, mình cũng tính học khóa TOEIC mà đang không biết chọn nơi nào đây nữa, vì thấy các trung tâm này khó mà phân biệt quá, ai biết chỉ giùm với nhé, tháng 5 này là phải chọn được lớp để học rùi
    đau khổ quá đi ăn với học hoài mà chẳng hơn người.

Cảm ơn
    1

hic. mình cũng vậy nè. Học anh văn hoài mà vẫn không cải thiện được chút nào. Bạn nào có chỗ nào học anh văn lý tưởng thì share cho mọi người nhé! thanks

Cảm ơn
    0

Hôm 28/4 Mình có đứa bạn cho cái thẻ đăng kí học anh văn bên EQuest giảm từ 10% - 30% thế mà hay, qua bên đấy đăng kí học TOEIC rùi, mới đi học được có một buổi thôi, buổi đầu thấy cũng được ông thầy dạy nhiệt tình lắm, lớp thì không đông lắm nên cũng dễ dàng làm quen, chắc bên này học ổn đó bạn nếu chưa chọn được chỗ nào thì sau khi một tháng mình học mình sẽ phát biểu cảm nghĩ cho bạn nhé, Tìm trung tâm nhiều quá mà mệt cả người,
    Nghe đâu trung tâm này còn có chi nhánh bên Cộng Hòa TB hay saoo ấy nếu ai ở gần đó học cũng được.

Thông tin về chủ đề